National Council for Technical Education | NACTE | www.nacte.go.tz

By | July 23, 2017

National Council for Technical Education | NACTE | www.nacte.go.tz

NACTE : TAARIFA KWA UMMA – KUHUSU KUHAMA KWA OFISI YA NACTE KANDA YA KASKAZINI
NACTE : TAARIFA KWA UMMA KUHUSU UTOAJI WA VYETI VYA WAHITIMU WA ASTASHAHADA NA STASHAHADA KATIKA PROGRAMU ZA AFYA, MIFUGO NA UALIMU KWA MWAKA WA MASOMO 2015/2016
NACTE :  TAARIFA KWA UMMA KUHUSU ADA YA MAOMBI YA UDAHILI KWA MWAKA WA MASOMO 2017/2018

TAARIFA KWA UMMA KUHUSU WAHITIMU WA KIDATO CHA SITA MWAKA 2017 WANAOKUSUDIA KUOMBA KUJIENDELEZA KATIKA NGAZI YA CHETI AU STASHAHADA KATIKA VYUO VINAVYOSIMAMIWA NA BARAZA KWA MWAKA WA MASOMO 2017/2018

TAARIFA KWA UMMA KUHUSU KUONGEZWA KWA MUDA WA MAOMBI KWA AJILI YA UHAKIKI WA TUZO MBALIMBALI KWA WALE WANAOKUSUDIA KUOMBA KUJIENDELEZA KATIKA NGAZI YA SHAHADA KATIKA VYUO VYA ELIMU YA JUU KWA MWAKA WA MASOMO 2017/2018

TAARIFA KWA UMMA KUHUSU UTOAJI WA VYETI VYA WAHITIMU WA ASTASHAHADA NA STASHAHADA KATIKA PROGRAMU ZA AFYA, MIFUGO NA UALIMU KWA MWAKA WA MASOMO 2015/2016

TAARIFA KWA UMMA KUHUSU WAHITIMU WA STASHAHADA KATIKA PROGRAMU MBALIMBALI WANAOKUSUDIA KUOMBA KUJIENDELEZA KATIKA NGAZI YA SHAHADA KATIKA VYUO VYA ELIMU YA JUU KWA MWAKA WA MASOMO 2017/2018

See also

Admissions for Universities in Tanzania

Examination Results for Universities in Tanzania

Selected Candidates / Applicants

Necta Examination Results

International Scholarships for Tanzanians to Study Abroad

17 thoughts on “National Council for Technical Education | NACTE | www.nacte.go.tz

  1. Pingback: NACTE :  TAARIFA KWA UMMA KUHUSU ADA YA MAOMBI YA UDAHILI KWA MWAKA WA MASOMO 2017/2018 - TZadmissions

  2. Deborah

    Naombeni msaada jinsi ya kuapply NACTE, kila nikijaribu page ya APPLY ON LINE haifunguki, inasema can’t reach page, na muda unazidi kusonga. tafadhari naombeni msaada

    Reply
    1. UGFacts.com Post author

      Deborah, another factor may be your internet connection. Try disconnecting and reconnecting.

      Reply
  3. Deborah

    nikifungua page nyingine zinafunguka isipokua hiyo tu ya kuapply online, na sio mara moja, mara zote ninapojaribu. nataka kujua au system imefungwa ingawaje deadline bado. na nimejaribu kutuma email kwenye info ya nacte nikhitaji msaada, sijajibiwa. tafadhari nahitaji muongozo

    Reply
    1. UGFacts.com Post author

      Deborah, try refreshing the page, and try again. If problem persists , you can try using a different computer.

      Reply
  4. Pingback: FETA Nyegezi – Matokeo ya Mitihani ya Supplementary na Special - TZadmissions

  5. Pingback: UDOM Undergraduate Admissions 2017 - 2018 - TZadmissions

  6. Pingback: University of Dodoma UDOM News and Updates 2017 - 2018 - TZadmissions

  7. Pingback: Zanzibar University News and Updates 2017 - 2018 - TZadmissions

  8. Pingback: Ruaha Catholic University RUCU News and Updates - TZadmissions

  9. Pingback: Marian University College MARUCO News and Updates 2017 - 2018 - TZadmissions

  10. Pingback: St Joseph University College of Health Sciences Admissions - TZadmissions

  11. Pingback: JUCO Online Application for Admission 2017 - 2018 | josa.juco.ac.tz - TZadmissions

  12. Winiel mbaga

    Naomba Masada maana kila nikifungua personal profile yangu Ili niangalie chuo nilichochaguliwa username na password naambiwa hazimatch napewa na code Sasa cjui Nifanyeje

    Reply
  13. HILDA MODEST NOYA

    mimi ni Hilda Modest Noya wa kihonda Morogoro niliapply nacte kozi za afya “Clinical officer” ila kila nikiingiza password kuangalia kama nimechaguliwa inagoma.Hivyo nilikuwa naomba mnisaidie kuangalia username pamoja na password yangu ili kama inawezekana mnitumie majibu ya maombi yangu katika Email yangu.asante.
    USERNAME:S1222/0039/2014
    PASSWORD:ZGG79EVa

    Reply
  14. Ismael

    jamani majina awamu ya pili yanatoka lini ya diploma ya afya na ualimu??

    Reply

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *